[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

cuongmelinh

Thành viên mới
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Mong các anh chị giúp đỡ ,vợ mình bảo lãnh bằng thẻ xanh nay bên đó có gởi về tờ giấy thông báo
septemper12,2011
case number:hcm2011751068
priority date:04apr2011
anh chị giải thích giùm những thông tin trên và mình tới giai đoạn nào

bichdang

Thành viên tích cực

Ho sôU

ho so cua minh HCM 2010729062, ngay uu tien 25/6/2009.cho minh tham gia luon nha!rat vui dc gia nhap nhom!

bienhoa

Thành viên mới

Cho em tham gia voi nha em o Bien hoa, dang doi ngay phong van (ngay uu tien 20/08/2009) HCM2010757095

nngocha_vn

Thành viên mới

Em tham gia với,PD:15 June 2009

sukarita98

Thành viên tích cực

F2A PD : 23/12/2010
Anh chị hay bạn nào có cùng ngày như mình ko nhỉ
Nếu có tới lúc đó đi chung chắc sẽ tự tin hơn :6:

monalisa

Thành viên tích cực

Xin chào anh chị em trên diễn đàn. Em cũng thuộc F2A. Cho em gia nhập với. Chồng em bảo lãnh. Chắc em có PD lâu nhất hội: 15/09/2011. Em sẽ chờ 2 năm nữa nếu hồ sơ chạy nhanh. Mà sao giờ này hơn 4 tháng rồi hồ sơ em chưa được approval nhỉ, em hơi lo lo ...

chobong82

Thành viên mới

Hic!!!,cho chobong82 tham gia hội với,chobong82 còn thê thảm hơn mọi người nữa nè...làm hs bảo lãnh thì năm ngoái:tháng 9/2011,mà mới cưới đầu năm 2012,không biết đến khi nào hs mới được mở nữa,oa oa oa:20:

pham long

Thành viên mới

chào các anh chị.Cho em hoi em duoc vo bao lanh dien F2A.vo em mo ho so nam 2011 nhung chua co ngay uu tien,neu vo em ve viet nam nhieu lan(da 2 lan roi,moi lan ve la 2 thang)thi co anh huong gi den viec bao lanh kg a.

kunlys

Thành viên mới

kunlys xin chào các anh chị,buồn quá nên vô đây hỏi thêm kinh nghiệm của những người đi trước...các anh chị cho em hỏi nếu đầu tháng 1 nam 2013 chồng em về làm đkkh và mở hs bảo lãnh khoảng bao lâu thì em mới được pv ạ? làm thủ tục đkkh có phức tạp không ạ? khoảng bao lâu thì xong giấy đkkh? tết vừa rồi chồng em có về làm đkkh nhưng không đủ thời gian vậy là mất thêm 1 năm chờ đợi nữa...các anh chị ơi làm giấy đkkh có mất nhiều tiền không ạ??? có ai từng làm đkkh ở đồng nai không? xin chỉ cho mình ít kinh nghiệm có được không? mình không muốn mất thêm 1 năm chờ đợi trong vô vọng nữa...hi vọng sẽ được hồi âm sớm...

chobong82

Thành viên mới

kunlys xin chào các anh chị,buồn quá nên vô đây hỏi thêm kinh nghiệm của những người đi trước...các anh chị cho em hỏi nếu đầu tháng 1 nam 2013 chồng em về làm đkkh và mở hs bảo lãnh khoảng bao lâu thì em mới được pv ạ? làm thủ tục đkkh có phức tạp không ạ? khoảng bao lâu thì xong giấy đkkh? tết vừa rồi chồng em có về làm đkkh nhưng không đủ thời gian vậy là mất thêm 1 năm chờ đợi nữa...các anh chị ơi làm giấy đkkh có mất nhiều tiền không ạ??? có ai từng làm đkkh ở đồng nai không? xin chỉ cho mình ít kinh nghiệm có được không? mình không muốn mất thêm 1 năm chờ đợi trong vô vọng nữa...hi vọng sẽ được hồi âm sớm...
cai nay minh biet nek,ban vao yahoo minh chi cho nhe: phucnhi_82

kunlys

Thành viên mới

chào bạn,cho mình hỏi bạn ở đâu vậy? bạn có kinh nghiệm gì làm giấy đkkh hay là làm giấy tờ gì đó thì chỉ cho mình với,buồn quá bạn ạ mất toi 1 năm đợi chờ mà chẳng được gì cả...

tuxedo9090

Thành viên mới

Mọ người ơi hồ sơ của em nộp từ 20 tháng 6 năm 2011 mà bgio vẫn đang ở mục Initial Review
đã gần 1 năm rồi mà chưa chuyển mã hồ sơ thành HCM xxxxxxx .Liệu có cần email để hỏi USCI không ah.

chobong82

Thành viên mới

chào bạn,cho mình hỏi bạn ở đâu vậy? bạn có kinh nghiệm gì làm giấy đkkh hay là làm giấy tờ gì đó thì chỉ cho mình với,buồn quá bạn ạ mất toi 1 năm đợi chờ mà chẳng được gì cả...[/Q
Mình hiện tại đang ở sg,sở dĩ mình nói mình biết và có kinh nghiệm làm giấy dkkh là vì mình vừa mới làm xong,hs mình cũng đang đợi,nếu muốn hỏi gì bạn cứ gửi mail mình sẽ trả lời nhe: phucnhi_82@yahoo.com:1:

chobong82

Thành viên mới

chào các anh chị.Cho em hoi em duoc vo bao lanh dien F2A.vo em mo ho so nam 2011 nhung chua co ngay uu tien,neu vo em ve viet nam nhieu lan(da 2 lan roi,moi lan ve la 2 thang)thi co anh huong gi den viec bao lanh kg a.
Theo như mình biết thì việc bạn về vn thường xuyên ko có ảnh hưởng gì đến việc bảo lãnh hết,mà trái lại tốt nữa là khác:1:

chobong82

Thành viên mới

Bạn yên tâm đi vì HS của mình hơn 5 tháng mới được approval.
Alo anh mamtep có ở đây không?cho em hỏi cai này tí:2:

dinh19902003

Thành viên tích cực

Mình pd 5-2010 hồ sơ của mình chưa complete. Hồ sơ của mình hồi trước đã được chuyển về lãnh sự quán VN. Đã nộp ds 230 nhưng chưa đóng 400 USD. ACE nào có kinh nghiệm cho mình hỏi như vậy mình đã được chốt tuổi chưa. Khi hồ sơ mình tới lượt thì phải làm những gì

thulieu

Thành viên tích cực

cho mình một chổ với minh đã đóng tiền visa gần 1 năm rồi pd của mình là 26/3/2010:1::6:

bichdang

Thành viên tích cực

Xin chao! Minh vua pv xong ngay 20/3. Phong Van Thanh cong!Minh xin cam on cac ace tren dien dan da giup Minh trong thoi gian qua!chuc cac ace suc khoe va gap nhieu may man!

thulieu

Thành viên tích cực

:1::1:
Xin chao! Minh vua pv xong ngay 20/3. Phong Van Thanh cong!Minh xin cam on cac ace tren dien dan da giup Minh trong thoi gian qua!chuc cac ace suc khoe va gap nhieu may man!
ban có thể post lên những câu hỏi lúc pv để cho mọi người tham khảo k bạn:1::1:

Status
Không mở trả lời sau này.