[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

trinhchau89

Thành viên mới
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

xin chào bà con XNC . Mình và em mình ngày 25/2 này sẽ chính thức bay sang Hoa Kỳ . Cảm ơn anh em bà con XNC trong tg qua . Chúc các bạn sẽ nhanh chóng bay sang đòan tụ cùng gia đình nhé . Chúc mọi ngườin sức khỏe vs may mắn

bichdang

Thành viên tích cực

Vi Minh con baby roi nen lsq Chi hoi Minh 3 cau thoi,do la Chong Di My nam nao?Tu luc wa My toi gio chong ve tham may lan? Lam sao wen duoc nhau!roi ho doi xem tat Ca hinh Tu luc wen Den luc co con! Chi zay thoi!chuc cac ban gap nhieu may man va som doan Tu voi Gia dinh cua Minh nhe!

abcl0v3b0y1993

Thành viên mới

mình f2a ngày compate tháng 12-2009 không biết tháng này có tin vui không nữa hồi hộp quá

Jenny Ng

Thành viên tích cực

Hồ sơ của mình chưa complete, đang gửi i-864 cho nvc, ngày ưu tiên là 21/10/2010...

khanhvu_thuyduyen

Thành viên tích cực

Xin chao tat ca cac ban,va BDH!
Minh la Duyen,mjh moi ket hon,chong mjh o My,da co the xanh roi,va chong mjh da nop ho so I130 roi,mjh mun hoi tiep theo mih va chong mjh phai lam gj nua?va cac ban co the cho mjh hoi them voi tien trinh nhu vay,bao lau mjh co the qua duoc ben My de doan tu voi chong?xin cam on!

khanhvu_thuyduyen

Thành viên tích cực
WAC1290252807,Dien visa:F2A

Receipt Number của hồ sơ mình:WAC1290252807
Xin chao tat ca cac ban!
Minh ten la Duyen,minh voi chong minh da ket hon duoc 5thang roi,hien tai chong minh da ve My duoc gan 2thang,chong minh da co the xanh,moi vua roi ve My chong minh da nop ho so I130 cho minh,cac ban co the giup minh coi dum ho so cua minh nhu the nao khong,minh nge chong minh keu len trang USCIS de doi thong bao dong tien lan hai nhung minh da len ma khong biet coi nhu the nao,cac ban co the coi dum minh duoc khong va chi dum minh coi voi!
Cam on cac ban nhieu!

lucky797979

Thành viên mới

Vi Minh con baby roi nen lsq Chi hoi Minh 3 cau thoi,do la Chong Di My nam nao?Tu luc wa My toi gio chong ve tham may lan? Lam sao wen duoc nhau!roi ho doi xem tat Ca hinh Tu luc wen Den luc co con! Chi zay thoi!chuc cac ban gap nhieu may man va som doan Tu voi Gia dinh cua Minh nhe!
Bichdang oi ! sau khi phỏng vấn bao lâu ems gởi visa về cho bạn vậy ?

thanhha

Thành viên mới

xin chao tat ca moi nguoi,ho so cua em thuoc dien f2a co ngay uu tien la 24/12/2009,ho so cua em da complete,ko biet luc naomoi co thu phog van day,hjhj

xin chao tat ca moi nguoi,ho so cua em thuoc dien f2a co ngay uu tien la 24/12/2009,ho so cua em da complete,ko biet luc naomoi co thu phog van day,hjhj
Chào bạn,

Tháng 05/2012 này LSQ chỉ PV cho những HS F2A có ngày ưu tiên trước 15/11/2009 với ngày ưu tiên của bạn nhanh thì tháng 06 còn chậm thì tháng 07 này bạn được PV. Hy vọng tháng 06 Lịch Visa tăng trên 06 tuần cho diện F2A thì bạn được PV trong tháng 06. Thân chào

An huynh

Thành viên tích cực

Xin moi nguoi tu van giup e. Ho so e F2a uu tien ngay 1/10/2009 va vua roi Minh co bo sung ho so them voi ngay dao han vuot qua ngay uu tien Minh roi. Minh bo sung nhu vay khi nao Minh moi duoc goi phong van vay.
Cam on moi nguoi...
Doi hoai doi Mai ma chang thay dau

Jenny Ng

Thành viên tích cực

Xin moi nguoi tu van giup e. Ho so e F2a uu tien ngay 1/10/2009 va vua roi Minh co bo sung ho so them voi ngay dao han vuot qua ngay uu tien Minh roi. Minh bo sung nhu vay khi nao Minh moi duoc goi phong van vay.
Cam on moi nguoi...
Doi hoai doi Mai ma chang thay dau
hồ sơ của a đã complete chưa? phải conplete mới đc pv...

tuantran987

Thành viên tích cực

nghe mấy A C nói chuyện mà sao e bùn thế !!!!:2: ..mẹ e là thường trú nhân Mỹ .. mẹ wa dc 10nam roi. hbua e có hỏi mẹ là giấy tờ làm tới đâu rồi. me nói giấy tờ làm năm 2006. nhưng tới giờ chẵng thấy tăm hơi gi hết. me bảo lãnh 4 chi e. nhưng 1ng chị và người e út đã lấy chồng vợ hết rồi. bây giờ chỉ còn 2 chi e. me làm giấy tờ luc e chưa 21t. nhưng sao e thấy lâu thế nhỉ !!!và e cũng có 1 dua con da 6t nhung k có kết hôn.gà trống nuôi con.hihi. ai có kinh nghiệm share e với .. thank nhiu !!!!!!!

An huynh

Thành viên tích cực

Em cam on nhieu. Ma lam sao biet duoc ho so da compele vay. Em cung khong biet nuoc. Co the kiem tra dum em duoc khong. Mong tu van som giup em voi nha

Jenny Ng

Thành viên tích cực

Em cam on nhieu. Ma lam sao biet duoc ho so da compele vay. Em cung khong biet nuoc. Co the kiem tra dum em duoc khong. Mong tu van som giup em voi nha
hiện h NVC ko cho check case bằng gọi điện nữa bạn ạh, bạn vào đây lấy mẫu e-mail gửi NVC hỏi xem đã complete chưa nhé... chúc bạn may mắn

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2297

An huynh

Thành viên tích cực

cam ơn bạn nhưng mình cung vừa bổ sung ho sơ thêm nua, nhung khong biet minh bo sung ho so nhu vay . bao lau minh se duoc phong van vay . vi vua roi minh bo sung ds230 va giay khai sinh khi ho so dao han.
khoang bao lau minh duoc phong van . mog cac ban cho minh them loi khuyen . doi hoai buon qua

Jenny Ng

Thành viên tích cực

cam ơn bạn nhưng mình cung vừa bổ sung ho sơ thêm nua, nhung khong biet minh bo sung ho so nhu vay . bao lau minh se duoc phong van vay . vi vua roi minh bo sung ds230 va giay khai sinh khi ho so dao han.
khoang bao lau minh duoc phong van . mog cac ban cho minh them loi khuyen . doi hoai buon qua
bạn gửi nvc rồi thế đã điền đơn i864 chưa hả bạn?

Duy Thai

Thành viên tích cực
Ðề: WAC1290252807,Dien visa:F2A

Receipt Number của hồ sơ mình:WAC1290252807
Xin chao tat ca cac ban!
Minh ten la Duyen,minh voi chong minh da ket hon duoc 5thang roi,hien tai chong minh da ve My duoc gan 2thang,chong minh da co the xanh,moi vua roi ve My chong minh da nop ho so I130 cho minh,cac ban co the giup minh coi dum ho so cua minh nhu the nao khong,minh nge chong minh keu len trang USCIS de doi thong bao dong tien lan hai nhung minh da len ma khong biet coi nhu the nao,cac ban co the coi dum minh duoc khong va chi dum minh coi voi!
Cam on cac ban nhieu!
chào bạn . USCIS thông báo đã nhận I của bạn vào ngày 20 thángng 3.thời gian để được chấp thuận hồ sơ trung bình khoảng 6 tháng.

An huynh

Thành viên tích cực

Minh cung da Đien het va bo sung roi ban jenny ạ Nhung Minh khong bieT khi nao nhan duoc giay phong van day vi ngay dao han ho so cua Minh vuot qua ca thang rui. Minh da bo sung du het do ban
Cam on ban

Jenny Ng

Thành viên tích cực

Minh cung da Đien het va bo sung roi ban jenny ạ Nhung Minh khong bieT khi nao nhan duoc giay phong van day vi ngay dao han ho so cua Minh vuot qua ca thang rui. Minh da bo sung du het do ban
Cam on ban
nếu bạn đã gửi tất cả các giấy tờ cần thiết như trong link sau nêu http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=249 thì bạn vui lòng chờ 3 tuần để hồ sơ complete (theo mình biết là vậy, có thể lâu hơn)

tuantran987

Thành viên tích cực

mấy a c cho e hỏi tí. mẹ mình là thường trú nhân bảo lãnh mình dưới 21t có phải diện F2a k ? làm khoãng bao nhiu năm vậy ..

Status
Không mở trả lời sau này.